Bếp từ âm FMY 808 I FP BK 108.0613.588 của Franke thuộc dòng Mythos cao cấp, nổi bật với thiết kế mặt kính đen không viền sang trọng và kích thước lớn 77 cm, phù hợp cho không gian bếp rộng. Sản phẩm được trang bị tới 8 vùng nấu cảm ứng cùng công nghệ FlexPro linh hoạt, cho phép sử dụng đồng thời nhiều nồi hoặc kết hợp vùng nấu, mang lại hiệu suất nấu nướng vượt trội và trải nghiệm tiện nghi tối đa.
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế cao cấp dòng Mythos, lắp âm hoặc lắp nổi linh hoạt
- Mặt kính ceramic đen sang trọng, không viền, dễ vệ sinh
- 8 vùng nấu từ độc lập, hỗ trợ nấu nhiều món cùng lúc
- Công nghệ FlexPro cho phép kết hợp vùng nấu linh hoạt
- Điều khiển cảm ứng LCD + slider trung tâm hiện đại
- 18 mức công suất + Booster cho từng vùng nấu
- Tích hợp CookAssist với nhiều chế độ nấu tự động (đun sôi, giữ ấm, chiên, nướng…)
- Hẹn giờ riêng cho từng vùng nấu
- Trang bị khóa trẻ em, cảnh báo nhiệt dư và tự ngắt an toàn
- Cho phép giới hạn công suất phù hợp hệ điện gia đình
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | FMY 808 I FP BK |
| Mã sản phẩm (FUN) | 108.0613.588 |
| Loại bếp | Bếp từ âm |
| Dòng sản phẩm | Mythos |
| Số vùng nấu | 8 |
| Công nghệ | Induction vitroceramic |
| Tổng công suất | 7.4 kW |
| Công suất mỗi vùng | 1200 W (Booster 1800 W) |
| Mức công suất | 18 mức + Booster |
| Điều khiển | Cảm ứng LCD + Slider |
| Chức năng đặc biệt | FlexPro, CookAssist |
| Hẹn giờ | Có (từng vùng nấu) |
| Tính năng an toàn | Khóa trẻ em, cảnh báo nhiệt dư |
| Điện áp | 220 – 240 V |
| Tần số | 50 – 60 Hz |
| Chất liệu mặt bếp | Kính ceramic |
| Kích thước bếp | ~770 x 510 mm |
| Kích thước lắp đặt | ~750 x 480 mm |
| Màu sắc | Đen |
| Lắp đặt | Âm / lắp nổi |





