Máy giặt Electrolux UltimateCare 300 Inverter 10 kg EWF1024D3SC là máy giặt lồng ngang phù hợp với gia đình có từ 5 - 7 thành viên, sở hữu màu đen sang trọng dễ dàng kết hợp với nhiều phong cách nội thất. Sản phẩm sở hữu công nghệ Hygienic Care giúp loại bỏ vi khuẩn, kết hợp cùng động cơ EcoInverter tiết kiệm điện năng hiệu quả.
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trước chất lượng được sản xuất tại Thái Lan.
- Khối lượng giặt 9kg, phù hợp nhu cầu sử dụng của gia đình từ 3 – 5 người.
- Đa dạng chương trình giặt, đáp ứng nhiều nhu cầu giặt giũ trong gia đình.
- Công nghệ UltraMix hỗ trợ hòa tan nước giặt nhanh chóng, hiệu quả.
- Công nghệ giặt hơi nước Hygienic Care diệt khuẩn, giảm nhăn cho quần áo.
- Công nghệ EcoInverter giúp thiết bị tiết kiệm điện năng hiệu quả.
- Khóa trẻ em đảm bảo máy giặt vận hành xuyên suốt, an toàn.
- Máy Giặt Electrolux Inverter 9 Kg EWF9023P5WC – Hỗ trợ chăm sóc quần áo hiệu quả
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy giặt Electrolux EWF9023P5WC |
| Loại máy | Cửa trước |
| Khối lượng giặt | 9 kg |
| Số người sử dụng | 3–5 người |
| Động cơ | EcoInverter |
| Tốc độ quay vắt | ~1200 vòng/phút |
| Công nghệ giặt | UltraMix, Hygienic Care (giặt hơi nước) |
| Chương trình giặt | Đa dạng nhiều chế độ |
| Bảng điều khiển | Núm xoay + cảm ứng, màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Tiện ích | Khóa trẻ em, hẹn giờ giặt |
| Kích thước (CxRxS) | ~850 x 600 x 659 mm |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm, động cơ 10 năm |





