home Tủ mát Tủ mát Sanaky Tủ mát Sanaky VH2209HP
Sale!
Tủ mát Sanaky VH2209HP
Tủ mát Sanaky VH2209HP
60.700.000 đ 45.530.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 15.170.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: VH2209HP
Thương hiệu: SANAKY
Xuất xứ: Chính Hãng
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Đóng tuyết Không
Chất liệu dàn lạnh Đồng
Công nghệ tiết kiệm điện Thường
Nhiệt độ 0°C ~ 10°C
Nguồn điện 220V/50Hz
Công suất 1000 W
Kích thước tủ 2080 x 730 x 2036 mm