home Tivi Tivi XIAOMI Tivi Google A Full HD 43 Inch Xiaomi L43MA-AFSEA
Sale!
Tivi Google A Full HD 43 Inch Xiaomi L43MA-AFSEA
6.490.000 đ 4.870.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 1.620.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: L43MA-AFSEA
Thương hiệu: Xiaomi
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
  • Kích cỡ màn hình 43 inch, độ phân giải FHD.
  • Công nghệ HDR10 mang đến độ tương phản cao, hình ảnh sắc nét.
  • Dolby Audio tái tạo âm thanh vòm sống động.
  • Hệ điều hành Google TV cùng kho ứng dụng phong phú.
  • Trợ lý ảo Google Assistant có hỗ trợ tiếng Việt giúp điều khiển tivi dễ dàng.
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi Google Tivi
Kích cỡ màn hình 43 Inch
Độ phân giải Full HD
Loại màn hình
Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD
Hệ điều hành Google TV
Chất liệu chân đế Nhựa lõi thép
Chất liệu viền tivi Kim loại
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
– Kiểm soát đèn nền Micro Dimming
– HLG
– HDR10
Bộ xử lý Bộ xử lý Mali-G31 MP2
Tần số quét thực 60Hz
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 16W