home Tivi Tivi XIAOMI Tivi Google A Pro QLED 4K 55 Inch Xiaomi L55MA-SSEA
Sale!
Tivi Google A Pro QLED 4K 55 Inch Xiaomi L55MA-SSEA
11.490.000 đ 8.620.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 2.870.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: L55MA-SSEA
Thương hiệu: Xiaomi
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
  • Sở hữu màn hình lớn 55 inch với độ phân giải 4K UHD chất lượng cao
  • Công nghệ chấm lượng tử Quantum Dot cải thiện chất lượng ảnh vượt trội
  • Dải màu rộng Wide Color Gamut
  • Được tích hợp nhiều công nghệ âm thanh đỉnh cao như Dolby Audio, DTS-X, DTS Virtual:X
  • Đi kèm remote tích hợp micro điều khiển bằng giọng nói
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi Google TV QLED
Kích cỡ màn hình 55 Inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình LED nền (Direct LED), VA LCD
Hệ điều hành Google TV
Chất liệu chân đế Nhựa lõi thép
Chất liệu viền tivi Kim loại
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
– Tăng cường chuyển động MEMC
– HLG
– HDR10
– Công nghệ màn hình chấm lượng tử Quantum Dot
– 4K HDR
Bộ xử lý Bộ xử lý Mali-G52 MC1
Tần số quét thực 60Hz
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 20W (2 loa X 10W)