home Tivi Tivi Samsung Smart Tivi 4K 50 inch Samsung UA50DU8500KXXV
Sale!
Smart Tivi 4K 50 inch Samsung UA50DU8500KXXV
18.930.000 đ 14.200.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 4.730.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: UA50DU8500KXXV
Thương hiệu: SAMSUNG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi 4K 50 inch Samsung UA50DU8500KXXV – Tivi 4K với công nghệ hình ảnh và âm thanh tiên tiến
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình 50 inch: Phù hợp với nhiều không gian có diện tích khác nhau, cho trải nghiệm giải trí rộng lớn.
  • Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound: Tích hợp âm thanh 3D sống động như thật, mang đến trải nghiệm nghe tuyệt vời cùng tổng công suất loa 20W.
Thông số kỹ thuật
Model UA50DU8500KXXV
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 50 inch
Độ phân giải 4K (UHD)
Công nghệ hình ảnh Dynamic Crystal Color, HDR10+, Motion Xcelerator
Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound (OTS), Adaptive Sound, Q-Symphony Next
Hệ điều hành Tizen
Trợ lý ảo Bixby (Tiếng Việt)
Kích thước (Có chân) 1119.1 x 709.8 x 199.1 mm
Kích thước (Không chân) 1119.1 x 645.0 x 25.7 mm