home Tivi Tivi Samsung Smart Tivi QLED 4K Samsung 43 Inch QA43Q60DAKXXV
Sale!
Smart Tivi QLED 4K Samsung 43 Inch QA43Q60DAKXXV
16.270.000 đ 12.200.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 4.070.000 VND (26 %)
Mã sản phẩm: QA43Q60DAKXXV
Thương hiệu: SAMSUNG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Model QA43Q60DAKXXV
Loại tivi Smart Tivi QLED
Kích cỡ màn hình 43 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Bộ xử lý Quantum Processor Lite 4K
Công suất loa 20W (2CH)
Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound (OTS), Adaptive Sound, Q-symphony Next
Cổng HDMI 3 cổng
Cổng USB 2 cổng USB-A
Kết nối mạng LAN, Wifi, Bluetooth
Hệ điều hành Tizen™
Remote One Remote tích hợp Solar Cell
Tìm kiếm giọng nói Hỗ trợ tiếng Việt
Tiện ích khác Multi View, SmartThings, Built-in IoT Hub
Kích thước có chân 965.5 x 623.7 x 187.6 mm
Kích thước không chân 965.5 x 559.4 x 25.7 mm