home Tivi Tivi Samsung Smart Tivi Neo QLED 8K 85 Inch Samsung QA85QN900DKXXV
Sale!
Smart Tivi Neo QLED 8K 85 Inch Samsung QA85QN900DKXXV
219.900.000 đ 164.930.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 54.970.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: QA85QN900DKXXV
Thương hiệu: SAMSUNG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
  • Độ phân giải 8K cực nét: 33 triệu điểm ảnh cho hình ảnh siêu chi tiết, sắc nét gấp 4 lần 4K.
  • Âm thanh vòm 6.2.4CH công suất 90W: Kết hợp công nghệ Dolby Atmos và Q-Symphony Next cho trải nghiệm đắm chìm như rạp chiếu phim.
Thông số kỹ thuật
Model QA85QN900DKXXV
Loại tivi Smart tivi Neo QLED
Kích cỡ màn hình 85 inch
Độ phân giải 8K (7680 x 4320)
Bộ xử lý AI NQ8 Gen 3
Âm thanh 6.2.4CH, công suất 90W, Dolby Atmos, Q-Symphony Next, Active Voice Amplifier
Hệ điều hành Tizen™
Ứng dụng sẵn có YouTube, Netflix, FPT Play, VieON, Clip TV, Galaxy Play, MP3 Zing, trình duyệt Web
Remote One Remote tích hợp Solar Cell Remote
Trợ lý ảo Bixby tiếng Việt
Kết nối Wi-Fi, Bluetooth 5.2, 4 HDMI, 3 USB-A, 1 USB-C
Kích thước (có chân) 1877.4 x 1145.2 x 304.9 mm
Kích thước (không chân) 1877.4 x 1067.1 x 13.3 mm