home Tivi Tivi Samsung Smart Tivi 4K 55 inch Samsung UA55DU8500KXXV
Sale!
Smart Tivi 4K 55 inch Samsung UA55DU8500KXXV
19.600.000 đ 14.700.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 4.900.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: UA55DU8500KXXV
Thương hiệu: SAMSUNG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi 4K 55 inch Samsung UA55DU8500KXXV – Trải nghiệm giải trí sống động và chân thực tại nhà
Đặc điểm nổi bật
  • Hệ thống âm thanh mạnh mẽ: Loa 2CH, công suất 20W, kết hợp với công nghệ Object Tracking Sound (OTS) tạo ra âm thanh 3D sống động, mang đến trải nghiệm nghe tuyệt vời.
Thông số kỹ thuật
Model UA55DU8500KXXV
Loại tivi Smart Tivi
Kích thước màn hình 55 inch
Độ phân giải 4K (UHD)
Công nghệ hình ảnh Dynamic Crystal Color, HDR10+, Motion Xcelerator, UHD Dimming, Contrast Enhancer
Bộ xử lý Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K
Công suất loa 20W
Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound (OTS), Adaptive Sound, Q-Symphony Next
Kết nối Wifi, cổng LAN, Bluetooth 5.2, 3 cổng HDMI, 2 cổng USB-A
Hệ điều hành Tizen OS
Remote One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
Trợ lý ảo Bixby Tiếng Việt
Nơi sản xuất Việt Nam
Khối lượng 16.2 kg
Khối lượng không chân 15.5 kg
Kích thước (Ngang x Cao x Dày) 1232.9 x 774.1 x 249.1 mm
Kích thước không chân (Ngang x Cao x Dày) 1232.9 x 709.2 x 25.7 mm