home Tivi Tivi Samsung Smart Tivi Neo QLED 4K 50 inch Samsung QA50QN90DAKXXV
Sale!
Smart Tivi Neo QLED 4K 50 inch Samsung QA50QN90DAKXXV
39.600.000 đ 29.700.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 9.900.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: QA50QN90DAKXXV
Thương hiệu: SAMSUNG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi Neo QLED 4K 50 inch Samsung QA50QN90DAKXXV – Tuyệt tác công nghệ cho trải nghiệm giải trí đỉnh cao
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình 4K 50 inch với công nghệ Neo QLED: Tái tạo màu sắc chân thực, độ tương phản cao nhờ công nghệ Quantum Matrix và Quantum Dot.
  • Âm thanh sống động 60W với OTS+ & Dolby Atmos: Âm thanh vòm lan tỏa, theo dõi chuyển động hình ảnh, mang đến trải nghiệm như tại rạp chiếu phim.
Thông số kỹ thuật
Model QA50QN90DAKXXV
Loại tivi Smart Tivi Neo QLED
Kích thước màn hình 50 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Bộ xử lý AI NQ4 Gen 2
Công nghệ âm thanh OTS+, Dolby Atmos, Q-Symphony, Adaptive Sound Pro
Tổng công suất loa 60 W
Số lượng loa Hệ thống loa 4.2.2CH
Bluetooth 5.2
Cổng HDMI 4 cổng
Cổng USB 2 cổng USB-A
Hệ điều hành Tizen™
Trợ lý ảo Bixby (có tiếng Việt)
Điều khiển từ xa One Remote có Solar Cell
Tính năng đặc biệt Multi View, Tap View, SmartThings, Game Bar
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm sản xuất 2024
Kích thước (có chân) 1113.6 x 705.4 x 220.0 mm
Khối lượng (có chân) 17.6 kg
Kích thước (không chân) 1113.6 x 644.1 x 26.9 mm