home Tivi Tivi LG Smart Tivi LG AI 4K 75 inch 75UR7550PSC
Sale!
Smart Tivi LG AI 4K 75 inch 75UR7550PSC
18.890.000 đ 14.170.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 4.720.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 75UR7550PSC
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi LG 4K 75 inch 75UR7550PSC có kích thước lớn 75 inch, độ phân giải 4K cùng bộ xử lý α5 Gen6 AI 4K tạo nên khung hình sống động, chi tiết. Công nghệ AI Sound nâng cấp âm thanh chuẩn 5.1, Bluetooth Surround Ready cho âm thanh vòm sống động. Hệ điều hành WebOS 23 kho ứng dụng phong phú, dễ sử dụng.
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 75 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 23
Chất liệu chân đế Hãng không công bố
Chất liệu viền tivi Hãng không công bố
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2023
Bộ xử lý α5 Gen6 AI 4K
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển bằng điện thoại LG TV Plus
Chiếu màn hình điện thoại Screen Share, AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối nhà thông minh Home Dashboard, Apple HomeKit, LG ThinQ, AI Home
Tiện ích thông minh khác Multi View chia nhỏ màn hình
Tổng công suất loa 20W