home Tivi Tivi LG Smart Tivi QNED LG AI 4K 43 inch 43QNED80TSA
Sale!
Smart Tivi QNED LG AI 4K 43 inch 43QNED80TSA
12.890.000 đ 9.670.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 3.220.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 43QNED80TSA
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi QNED LG 4K 43 inch 43QNED80TSA với thiết kế màn hình phẳng, hình ảnh sắc nét với độ phân giải 4K, bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7 nâng cao chất lượng hình ảnh cùng các công nghệ tăng cường màu sắc, độ tương phản như: HLG, HDR10 Pro, QNED Color. Công nghệ AI Sound Pro tinh chỉnh âm thanh theo nội dung cho âm thanh sống động, chân thật. Hệ điều hành webOS 24 thân thiện, dễ sử dụng.
Thiết kế
  • Màn hình 43 inch phù hợp với phòng khách, phòng làm việc có diện tích vừa và nhỏ. Chân đế thiết kế dạng chữ V úp ngược cùng chất liệu vỏ nhựa lõi kim loại chắc chắn, giúp tivi đứng vững trên mặt bàn hay kệ tủ.
Công nghệ hình ảnh
  • Smart Tivi LG có độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD.
Công nghệ âm thanh
  • Tivi LG có tổng công suất loa 20W cho âm thanh mạnh mẽ.
Hệ điều hành
Tiện ích
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 43 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED viền (Edge LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 24
Chất liệu chân đế Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2024
Công nghệ hình ảnh Nâng cấp độ phân giải 4K Upscaling, HLG, HDR10 Pro, FilmMaker Mode,
Dải màu rộng QNED Color, Công nghệ Advanced Local Dimming,
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM), Chế độ game HGiG
Bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Chromecast, AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà Home Dashboard, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VTV Go, VieON, TikTok
Tiện ích thông minh khác Nhận diện mệnh lệnh giọng nói, Room to Room Share (Chia sẻ giữa các phòng)
Tổng công suất loa 20W