home Tivi Tivi LG Smart Tivi NanoCell LG 4K 65 inch 65NANO81TSA
Sale!
Smart Tivi NanoCell LG 4K 65 inch 65NANO81TSA
23.900.000 đ 17.930.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 5.970.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 65NANO81TSA
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi NanoCell LG 4K 65 inch 65NANO81TSA mang đến những trải nghiệm đỉnh cao bất kể là chơi game hay thưởng thức các tác phẩm điện ảnh bom tấn. Hình ảnh sắc nét ở độ phân giải 4K với bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7 cùng công nghệ âm thanh AI Sound Pro và nhiều tính năng thú vị khác.
Thiết kế
  • Smart Tivi NanoCell LG 4K 65 inch với thiết kế tràn viền đầy sang trọng và tinh tế giúp không gian sống trở nên đẹp hơn khi được trưng ở phòng khách, phòng giải trí, thư viện.
Công nghệ hình ảnh
  • Công nghệ HLG cho phép hình ảnh đạt độ tương phản cao hơn, chân thật hơn khi xem.
Công nghệ âm thanh
Hệ điều hành
Tiện ích
  • Kết nối không dây từ điện thoại, máy tính bảng lên tivi LG với Chromecast, AirPlay 2, LG ThinQ.
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi NanoCell
Kích cỡ màn hình 65 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 24
Chất liệu chân đế Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2024
Công nghệ hình ảnh Nâng cấp độ phân giải 4K Upscaling, HLG, HDR10 Pro, FilmMaker Mode,
Dải màu rộng Nano Color, Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM),
Chế độ game HGiG
Bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Điều khiển bằng giọng nói Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Chromecast, AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà Home Dashboard, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VTV Go, VieON, TikTok
Tiện ích thông minh khác Nhận diện mệnh lệnh giọng nói, Room to Room Share (Chia sẻ giữa các phòng)
Tổng công suất loa 20W