home Tivi Tivi LG Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO81TSA
Sale!
Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO81TSA
10.890.000 đ 8.170.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 2.720.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 43NANO81TSA
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO81TSA đưa bạn đến với những nội dung giải trí cực kì thú vị và hấp dẫn ở độ phân giải 4K, dải màu HDR10 Pro hiển thị rõ hình ảnh ở những khu vực sáng và tối, công nghệ Nano Color giữ độ tinh khiết và trung thực của màu sắc, công nghệ AI Sound Pro tự động tinh chỉnh âm thanh, hệ điều hành webOS 24 tiện dụng.
Thiết kế
  • Thiết kế thanh mảnh kèm theo khung viền cực mỏng giúp cho tivi LG 43 inch trở nên cực kì sang trọng trong không gian sống của bạn, từ phòng khách cho tới nhà bếp.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
  • Loại bỏ tạp âm, lọc nhiễu để bạn nghe rõ lời thoại của nhân vật trong phim qua chế độ lọc thoại.
Hệ điều hành
Tiện ích
  • Kết nối không dây từ điện thoại, máy tính bảng lên tivi bằng AirPlay 2, Apple HomeKit, LG ThinQ.
  • Điều khiển bằng remote thông minh Magic Remote với nhiều phím bấm tiện dụng.
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi NanoCell
Kích cỡ màn hình 43 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 24
Chất liệu chân đế Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2024
Công nghệ hình ảnh Nâng cấp độ phân giải 4K Upscaling, HLG, HDR10 Pro, FilmMaker Mode,
Dải màu rộng Nano Color, Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM),
Chế độ game HGiG
Bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Điều khiển bằng giọng nói Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
Chiếu hình từ điện thoại lên TV Chromecast, AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà Home Dashboard, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VTV Go, VieON, TikTok
Tiện ích thông minh khác Nhận diện mệnh lệnh giọng nói, Room to Room Share (Chia sẻ giữa các phòng)
Tổng công suất loa 20W