home Tivi Tivi LG Smart Tivi LG 4K 43 inch 43UQ752C0SF
Sale!
Smart Tivi LG 4K 43 inch 43UQ752C0SF
8.730.000 đ 6.550.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 2.180.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 43UQ752C0SF
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: Chính hãng
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi LG 4K 43 inch 43UQ752C0SF trang trí cho không gian nội thất thêm sang trọng, trang nhã với thiết kế màn hình phẳng hiện đại, đường viền tối giản, gọn gàng. Với kích cỡ màn hình 43 inch, tivi là lựa chọn lý tưởng cho những gian phòng có diện tích vừa và nhỏ. Chân đế chữ V úp ngược thiết kế đồng nhất, giúp đặt Smart tivi LG cân đối, ổn định trên kệ tủ, mặt bàn, hạn chế nghiêng, đổ khi lắp đặt.
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 43 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình LED nền (Direct LED)
Bộ xử lý α5 Gen5 AI 4K
Tần số quét thực 60 Hz
Tổng công suất loa 20W