home Tivi Tivi LG Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ752C0SF
Sale!
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ752C0SF
10.560.000 đ 7.920.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 2.640.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 55UQ752C0SF
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 3 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Đặc điểm nổi bật
  • Tổng quan thiết kế: Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ752C0SF trang trí cho không gian nội thất thêm sang trọng, trang nhã với thiết kế màn hình phẳng hiện đại, đường viền tối giản, gọn gàng.  Với kích cỡ màn hình 55 inch, tivi là lựa chọn lý tưởng cho những gian phòng có diện tích vừa như phòng khách, phòng làm việc, phòng ngủ,...
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 55 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: LED nền (Direct LED)
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
  • Active HDR
  • Chế độ game HGiG
  • Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung
  • Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
  • HDR Dynamic Tone Mapping
  • HDR10 Pro
  • HLG
  • Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling
  • Tương thích bộ mã hóa Video decoder (VP9, AV1)
  • Tương thích HEVC
Bộ xử lý: Bộ xử lý α5 Gen5 AI 4K
Tần số quét thực: 60 Hz
Công nghệ âm thanh:
  • Bluetooth Surround Ready
  • Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
  • Dolby Atmos
  • Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Pro
  • Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
  • Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
Tổng công suất loa: 20W