home Tivi Tivi LG Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UT7350PSB
Sale!
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UT7350PSB
16.900.000 đ 12.680.000 đ
Bạn tiết kiệm được: 4.220.000 VND (25 %)
Mã sản phẩm: 65UT7350PSB
Thương hiệu: LG
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
Thêm vào giỏ hàng (Lưu vào sản phẩm yêu thích)
Hotline:0902 716 230
- Tư vấn miễn phí
- Vận chuyển miễn phí
- Lắp đặt miễn phí
- Bảo hành tại nhà
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UT7350PSB sở hữu thiết kế sang trọng, chất lượng hình ảnh 4K Ultra HD sống động cùng bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7, công nghệ AI Sound Pro giúp âm thanh tinh chỉnh theo nội dung, hệ điều hành webOS 24 dễ dàng sử dụng và nhiều tính năng thú vị khác.
Thiết kế
  • Với thiết kế màn hình 65 inch, phù hơp để sử dụng trong các không gian có diện tích lớn như phòng khách, phòng họp,...
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
Hệ điều hành
Tiện ích
  • Chiếu hình từ điện thoại, máy tính bảng lên Smart Tivi với Chromecast, AirPlay 2.
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 65 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 24
Chất liệu chân đế Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Việt Nam
Năm ra mắt 2024
Bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Điều khiển bằng giọng nói LG Voice Recognition
Chiếu màn hình điện thoại Chromecast, AirPlay 2
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối nhà thông minh Home Dashboard, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến YouTube, Netflix, Galaxy Play, FPT Play, TV360, VTV Go, VieON, TikTok
Tiện ích khác Nhận diện giọng nói, Room to Room Share
Tổng công suất loa 20W